Bài quyền karate số 1 2 3 4 5 6

0
105
5/5 - (1 bình chọn)

Có phải bạn đang quan tâm các Bài quyền karate số 1 2 3 4 5 6 phải không? Sau đây mình sẽ giới thiệu các bạn thứ tự các bài quyền nhé.

Bài quyền karate số 1 2 3 4 5 6

Bài quyền karate số 1 2 3 4 5 6 là các bài quyền từ cơ bản cho đến nâng cao. Võ sinh mới bắt đầu tập võ karate thì phải học các bài quyền từ 1 cho đến n.

Danh sách các bài quyền Tewaza

1. Tewaza Shodan: https://karatedo.com.vn/tewaza-shodan.html
2. Tewaza Nidan: https://karatedo.com.vn/tewaza-nidan.html
3. Tewaza Sandan: https://karatedo.com.vn/tewaza-sandan.html

TEWAZA I: Gồm hai đòn đặc trưng của Karate-Do.
TEWAZA II: Gồm những đòn đỡ căn bản.
TEWAZA III: Gồm những đòn đánh căn bản.
TEWAZA IV: Gồm những đòn chỏ căn bản.
TEWAZA V (ASHIWAZA): Gồm những đòn đá căn bản.
TEWAZA VI: Gồm những kỹ thuật căn bản.

Danh sách các bài quyền Heian

1. Heian Shodan: https://karatedo.com.vn/heian-shodan.html

2. Heian Nidan: https://karatedo.com.vn/heian-nidan.html

3. Heian Sandan: https://karatedo.com.vn/heian-sandan.html

4. Heian Yondan: https://karatedo.com.vn/heian-yondan.html

5. Heian Godan: https://karatedo.com.vn/heian-godan.html

Qua các Bài hướng dẫn đi quyền cùng Clip thì bạn có thể học Online. Nếu có ý kiến góp ý hay phản hồi xin vui lòng để lại bình luận.

Theo dõi
Thông báo của
guest

0 Góp ý
Phản hồi nội tuyến
Xem tất cả bình luận